Lugha
Mibofyo
35
sw.news

Mstaafu Benedict Afichua Hisia zake kwa Gazeti la Kupambana na Kanisa

Mstaafu Benedict aliandika barua ya kumshukuru mwanahabari Massimo Franco wa gazeti lipingalo Kanisa Corriere della Sera. Barua hiyo ilichapishwa na gazeti la Kitaliano mnamo mwezi wa Februari tarehe saba. Franco alimwambia Benedict kuwa wasomaji wengi wa Corriere walikisiwa "kuhofia "kuhusu hali ya afya ya Papa huyo mstaafu.

Katika jibu lake Benedikto XVI anaandika. "Ninapoishiwa na nguvu mwilini pole pole, kwa ndani nina hija ya kuenda nyumbani ". Na "ni neema kubwa kwangu kuzingirwa katika safari hii yangu ya mwisho ambayo kwa wakati mwingine huchosha, kwa upendo kama huu na fadhili singeweza kufikiria."

Kuna shaka kidogo kuwa sababu ya Corriere kumwandikia Benedict haikuwa "upendo "au "fadhili" ila manufaa ya kibiashara.

#newsUzdxtvhgfb

Andika maoni