Lugha
Mibofyo
54
sw.news

Waziri Mkuu Kaidi, "Usiseme Binadamu, Ni Watu"

Hivi maajuzi Waziri Mkuu wa Kanada Justin Trudeau alikatiza mwanamke ambaye alizungumza naye katika Chuo Kikuu cha MacEwan.

Alimwambia Trudeau "Mapenzi ya mama ndiyo yatakayo badilisha mustakabali wa binadamu." Hapo ndipo waziri mkuu huyu kaidi alipomkatiza mwanamke huyo, "Tunapendelea kuseama watu kwani linahusisha zaidi."

Kwenye mtandao wa Twitter Trudeau aliambiwa kwamba wakati mwingine aurejelee mkoa wa Kanda wa "Manitoba" kama "Personitoba".

#newsTgabjdchwu

Andika maoni