Lugha
Mibofyo
31
sw.news

Kadinali,"Ni Upuuzi Gani Hio ya Benedikto XVI Kuvalia Nguo Nyeupe? "

Kujiuzulu kwa Benedikto XVI katika mwezi wa Februari 14,2013 ulileta "ufumbuzi usio wa kawaida ", aandika mwanahabari Damian Thompson.

Akiandikia Catholic Herald (mwezi wa Februari tarehe mbili), Thompson anataja Kadinali asiyetajwa aliyesema kuhusu kujiuzulu kwa Benedikto XVI, "Ni upuuzi gani hii yote ya kuvalia nguo nyeupe? Angekuwa Kadinali Ratzinger tena. "

Thompson anauliza kuwa kujiuzulu kwa Benedikto XVI "ulifanya Ofisi kuu ya Papa kuwa ya kidunia " akiongezea, "Nani alikuwa Mmwanasasa :Francis ama Benedikto? "

#newsYshwnczmft

Andika maoni