Clicks29
sw.news

Francis Akashifu "Tabia Ya Kutamausha" Ya Kuunda "Miungu" Wa "Ukweli Dhahania"

Katika hotuba yake ya Mafuta Matakatifu, Papa Francis aliwaonya makasisi "dhidi ya tabia ya kuchukiza " ya kuanguka majaribuni ya kuunda "miungu" wa "ukweli fulani wa dhahania".

Ana imani kwamba kurejelea sheria ya Kanisa na Mafundisho wakati wa hotuba huenda "kukawatenganisha" waumini wa kawaida na Yesu Kristo.

Pia alionya kwamba maneno ya Kristo " Enenda na usitende dhambi tena" huenda yakawa na "sauti ya kisheria".

Deacon Nick Donnelly alipendekeza kwenye mtandao wa Twitter kwamba hili lina maana kwamba makasisi wanastajili " kuufuata mfano wa Francis na 'kuziabudu' nafsi zao".

#newsTaxpttjptf